STL8DN10LF3 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | MOSFET 2N-CH 100V 20A POWERFLAT |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | mosfet อาร์เรย์ 100V 20A 70W ติดบนพื้นผิว PowerFlat™ (5x6) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STL8DN10LF3 รุ่น |
หมวดหมู่ | Vgs (th) (สูงสุด) @ Id 3V @ 250µA |
ผู้ผลิต STMicroelectronics | เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs 20.5nC @ 10V |
ชุด | ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds 970pF @ 25V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | พลังงาน - สูงสุด 70W |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 175°C (TJ) |
เทคโนโลยี MOSFET (ออกไซด์โลหะ) | เกรด รถยนต์ |
การตั้งค่า 2 N-ช่องสัญญาณ (คู่) | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
คุณสมบัติของ FET เกทระดับลอจิก | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss) 100V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 8-PowerVDFN |
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C 20A | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ PowerFlat™ (5x6) |
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs 35mOhm @ 4A, 10V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |