STLQ015M33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15934-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15934-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15934-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STLQ015M33R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
STLQ015M33R รุ่น
PSRR
40dB ~ 15dB (1kHz ~ 100kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.3V @ 150mA