STLQ020J18R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17712-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17712-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17712-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STLQ020J18R
คำอธิบาย
IC REG LIN 1.8V 200MA 4-FLIPCHIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 4-ฟลิปชิป (0.77x0.77)
โมเดล EDA/CAD
STLQ020J18R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
150 µA
PSRR
52dB ~ 45dB (100Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UFBGA, FCBGA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-ฟลิปชิป (0.77x0.77)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.16V @ 200mA