STM32L010F4P6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STM32L010F4P6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STM32L010F4P6TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STM32L010F4P6TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L010F4P6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 20TSSOP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 16KB (16K x 8) แฟลช 20-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
STM32L010F4P6TR รุ่น
ขนาด EEPROM
128 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 7x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
I2C, IrDA, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-TSSOP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, DMA, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)