STPS10L25D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2738-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS10L25D
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 25V 10A TO220AC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 25 V 10A ทรูโฮล TO-220AC
โมเดล EDA/CAD
STPS10L25D รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
800 µA @ 25 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220AC
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
25 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
460 mV @ 10 A