MIC2937A-3.3WT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-2235-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC2937A-3.3WT
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 750MA TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
33 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 750mA TO-220-3
โมเดล EDA/CAD
MIC2937A-3.3WT รุ่น
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
300 µA
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
16 mA
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
26V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V