STPS1150RL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
STPS1150RLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
STPS1150RLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS1150RL
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 150V 1A DO41
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 150 V 1A ทรูโฮล DO-41
โมเดล EDA/CAD
STPS1150RL รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 150 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-41
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
150 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
820 mV @ 1 A