STPS1L60A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2463-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-2463-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-2463-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS1L60A
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 1A DO214AC
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 1A ติดบนพื้นผิว DO-214AC (SMA)
โมเดล EDA/CAD
STPS1L60A รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 µA @ 60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-214AC (SMA)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
570 mV @ 1 A