STPS2H100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12643-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-12643-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS2H100
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 2A DO41
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 2A ทรูโฮล DO-41
โมเดล EDA/CAD
STPS2H100 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-41
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
860 mV @ 2 A