STPS2H100AF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17871-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17871-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17871-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS2H100AF
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 2A SMAFLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 2A ติดบนพื้นผิว SMAflat
โมเดล EDA/CAD
STPS2H100AF รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 100 V
Mfr
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SMAflat
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
790 mV @ 2 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)