MFU0805FF02000P100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MFU08052.00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MFU08052.00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MFU08052.00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFU0805FF02000P100
คำอธิบาย
FUSE BOARD MOUNT 2A 32VDC 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 A ac 32 V ฟิวส์ dc ติดกับบอร์ด (ไม่รวมแบบคาร์ทริดจ์) ติดบนพื้นผิว 0805 (2012 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MFU0805FF02000P100 รุ่น
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
50A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ละลาย I²t
0.0101
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
UL
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W x 0.018" H (2.00mm x 1.25mm x 0.45mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.067 Ohms