STPS5H100AFY | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTK 100V 5A SOD128FLAT |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 100 V 5A ติดบนพื้นผิว SOD128Flat |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STPS5H100AFY รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 3.5 µA @ 100 V |
Mfr | เกรด รถยนต์ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | คุณสมบัติ AEC-Q101 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 100 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD128Flat |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 5A | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -40°C ~ 175°C |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 760 mV @ 5 A | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io) |