STPS5L40
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12672-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-12672-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS5L40
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 5A DO201AD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 5A ทรูโฮล DO-201AD
โมเดล EDA/CAD
STPS5L40 รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
200 µA @ 40 V
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-201AD
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
500 mV @ 5 A