STS5DNF60L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15672-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15672-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15672-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STS5DNF60L
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 60V 5A 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 60V 5A 2W ติดบนพื้นผิว 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
STS5DNF60L รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 250µA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
15nC @ 4.5V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1030pF @ 25V
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
2W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
คุณสมบัติของ FET
เกทระดับลอจิก
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
5A
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
45mOhm @ 2A, 10V