STSPIN32F0601
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STSPIN32F0601-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STSPIN32F0601
คำอธิบาย
600V THREE-PHASE CONTROLLER WITH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0 STSPIN32F060x บ้านและอุตสาหกรรม ไมโครคอนโทรลเลอร์ IC แฟลช (32kB) 64-TQFP แผ่นสัมผัส
โมเดล EDA/CAD
STSPIN32F0601 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาด RAM
4K x 8
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
อินเตอร์เฟซ
I2C, SPI, UART/USART
ชุด
จำนวนของ I/O
21
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
9V ~ 20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)