STTH10LCD06FP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-12353-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH10LCD06FP
คำอธิบาย
DIODE STD 600V 10A TO220FPAC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 10A ทรูโฮล TO-220FPAC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STTH10LCD06FP รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
50 ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 600 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FPAC
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
10A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
2 V @ 10 A