STTH30L06G-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6090-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6090-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6090-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH30L06G-TR
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 600V 30A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 600 V 30A ติดบนพื้นผิว D2PAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STTH30L06G-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
90 ns
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
25 µA @ 600 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
600 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.55 V @ 30 A