VN5E016AHTR-E | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 6HPAK |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 54A 6-HPAK |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | VN5E016AHTR-E รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) ไม่จำเป็น |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 54A |
ชุด | Rds เปิด (Typ) 16mOhm (สูงสุด) |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ประเภทอินพุต ไม่มีการอินเวอร์ |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | คุณสมบัติ รีสตาร์ทอัตโนมัติ |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 150°C (TJ) |
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต 1899-12-30 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
การตั้งค่าเอาต์พุต ด้านสูง | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 6-HPAK |
ประเภทเอาต์พุต N-ช่องสัญญาณ | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
อินเตอร์เฟซ เปิด/ปิด | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - โหลด 4.5V ~ 28V |