VN5E016AHTR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-11470-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-11470-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-11470-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VN5E016AHTR-E
คำอธิบาย
IC PWR SWITCH N-CHAN 1:1 6HPAK
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 54A 6-HPAK
โมเดล EDA/CAD
VN5E016AHTR-E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
54A
ชุด
Rds เปิด (Typ)
16mOhm (สูงสุด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-HPAK
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
4.5V ~ 28V