VND5E160JTR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-11705-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-11705-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-11705-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VND5E160JTR-E
คำอธิบาย
IC PWR SWTCH N-CHAN 1:1 PWRSSO12
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 7A PowerSSO-12
โมเดล EDA/CAD
VND5E160JTR-E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
7A
ชุด
Rds เปิด (Typ)
160mOhm (สูงสุด)
ทำงาน
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), ตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerSSO-12
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
4.5V ~ 28V