VND7140AJ12TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15860-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15860-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15860-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VND7140AJ12TR
คำอธิบาย
IC PWR DRVR N-CHAN 1:1 PWRSSO12
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 8A PowerSSO-12
โมเดล EDA/CAD
VND7140AJ12TR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
8A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
140mOhm
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), ตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, UVLO
ประเภทสวิตช์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
จำนวนของเอาต์พุต
2
เกรด
รถยนต์
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerSSO-12
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
4V ~ 28V