VNH3SP30TR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-VNH3SP30TR-ETR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-VNH3SP30TR-ECT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-VNH3SP30TR-EDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VNH3SP30TR-E
คำอธิบาย
IC MTR DRV 5.5-36V MULTIPWRSO-30
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขับมอเตอร์ พาวเวอร์มอสเฟต ขนาน, PWM MultiPowerSO-30
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VNH3SP30TR-E รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
30A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.5V ~ 36V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
5.5V ~ 36V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)