VNH5180A-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18680-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VNH5180A-E
คำอธิบาย
IC MTR DRVR 5.5V-18V 36POWERSSO
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขับมอเตอร์ พาวเวอร์มอสเฟต ขนาน, PWM PowerSSO-36 TP
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
8A
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.5V ~ 18V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
5.5V ~ 18V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภทมอเตอร์ - AC, DC
DC มีแปรงถ่าน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ฟังก์ชั่น
ตัวขับ - ครบวงจร, สเตจการควบคุมและการจ่ายไฟ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
36-PowerBFSOP (0.295", ความกว้าง 7.50mm)