VNH5180ATR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13075-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13075-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13075-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VNH5180ATR-E
คำอธิบาย
IC MTR DRVR 5.5V-18V 36POWERSSO
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวขับมอเตอร์ พาวเวอร์มอสเฟต ขนาน, PWM PowerSSO-36 TP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VNH5180ATR-E รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
8A
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5.5V ~ 18V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
5.5V ~ 18V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภทมอเตอร์ - AC, DC
DC มีแปรงถ่าน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ฟังก์ชั่น
ตัวขับ - ครบวงจร, สเตจการควบคุมและการจ่ายไฟ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
36-PowerBFSOP (0.295", ความกว้าง 7.50mm)