VNLD5300TR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14324-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14324-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14324-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VNLD5300TR-E
คำอธิบาย
IC PWR DRIVER N-CHANNEL 1:1 8SO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 2A 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VNLD5300TR-E รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
ชุด
Rds เปิด (Typ)
300mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ, แฟลกสถานะ
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), ตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, UVLO
จำนวนของเอาต์พุต
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านต่ำ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
36V (สูงสุด)