VNQ7E100AJTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-19575-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-19575-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-19575-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VNQ7E100AJTR
คำอธิบาย
IC PWR DRVR N-CHAN 1:1 PWRSSO16
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 7.5A PowerSSO-16
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VNQ7E100AJTR รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (Typ)
100mOhm
Mfr
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
ชุด
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ, แฟลกสถานะ
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), ตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, ลัดวงจร, UVLO
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภทสวิตช์
เกรด
รถยนต์
จำนวนของเอาต์พุต
4
คุณสมบัติ
AEC-Q100
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerSSO-16
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
4V ~ 28V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
7.5A