PEC16SABN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S1022E-16-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PEC16SABN
คำอธิบาย
CONN HEADER VERT 16POS 2.54MM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
คอนเน็กเตอร์ ส่วนหัว ทรูโฮล 16 ตำแหน่ง 0.100" (2.54mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PEC16SABN รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวหน้าสัมผัส - เสารอง
0.230" (5.84mm)
Mfr
ความยาวโดยรวมของหน้าสัมผัส
0.560" (14.22mm)
ความสูงฉนวน
0.100" (2.54mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 125°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
ความยาวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
0.230" (5.84mm)
แหล่งข้อมูลเพิ่มเติม
ในสต็อก: 599
ความยาวอื่น
CONN HEADER VERT 36POS 2.54MM
ในสต็อก: 388
CONN HEADER VERT 1POS
ในสต็อก: 0
CONN HEADER VERT 2POS 2.54MM
ในสต็อก: 1715
CONN HEADER VERT 3POS 2.54MM
CONN HEADER VERT 4POS 2.54MM