PS1608GT2-R50-T1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
408-2049-2-ND - เทปและม้วน (TR)
408-2049-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
408-2049-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PS1608GT2-R50-T1
คำอธิบาย
RF POWER DIVIDER 0HZ-20GHZ 0603
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 0 Hz ~ 20 GHz 0603 (1608 เมตริก)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PS1608GT2-R50-T1 รุ่น
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
6dB
ผู้ผลิต
Susumu
ความถี่
0 Hz ~ 20 GHz
ชุด
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)