35HDLBAUS
35HDLBAUS
35HDLBAUS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1485-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDLBAUS
คำอธิบาย
CONN PLUG STEREO 3.5MM 3COND
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ ตาไก่บัดกรี
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.560" (14.20mm)
วัสดุบอดี้
โลหะทองแดงผสม
สีบอดี้
ทอง, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.139" (3.53mm)
วัสดุโครง
โลหะทองแดงผสม
วัสดุหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.175" (4.44mm)