35HDBAUS
35HDBAUS
35HDBAUS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1451-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDBAUS
คำอธิบาย
CONN PLUG STEREO 3.5MM 3COND
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 66°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊กโทรศัพท์
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.560" (14.20mm)
เพศ
ตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS)
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
สีบอดี้
ทอง, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.138" (3.50mm)
รวม
3 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 ด้ามจับ, 1 ท่อฉนวน
จำนวนของตำแหน่ง/หน้าสัมผัส
3 ตัวนำ, 3 หน้าสัมผัส
วัสดุโครง
ทองเหลือง
สวิตช์ภายใน
ไม่มีสวิตช์
วัสดุหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.175" (4.44mm)