35HDRABAUS มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Switchcraft Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 112
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Switchcraft Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 0
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
35HDRABAUS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
35HDRABAUS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDRABAUS
คำอธิบาย
CONN PLUG STEREO 3.5MM RA 3COND
คำอธิบายโดยละเอียด
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 66°C
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.560" (14.20mm)
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
สีบอดี้
ทอง, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.138" (3.50mm)
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.175" (4.44mm)