35HDRABAU
35HDRABAU
35HDRABAU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1813-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDRABAU
คำอธิบาย
CONN PLUG STEREO 3.5MM RA 3COND
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 66°C
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.560" (14.20mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊กโทรศัพท์
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
เพศ
ตัวผู้
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS)
สีบอดี้
ทอง, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
รวม
3 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 ด้ามจับ, 1 ท่อฉนวน
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.138" (3.50mm)
วัสดุโครง
ทองเหลือง
จำนวนของตำแหน่ง/หน้าสัมผัส
3 ตัวนำ, 3 หน้าสัมผัส
วัสดุหน้าสัมผัส
สวิตช์ภายใน
ไม่มีสวิตช์
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.250" (6.35mm)