35HDSAU15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC3826-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDSAU15
คำอธิบาย
3.5MM SLD STEREO PLUG .15 GOLD,
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ ตาไก่บัดกรี
หมวดหมู่
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
Mfr
คุณสมบัติ
ซีล, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊กโทรศัพท์
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.560" (14.20mm)
เพศ
ตัวผู้
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
ทอง
สายสัญญาณ
สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS)
วัสดุบอดี้
โลหะทองแดงผสม
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
สีบอดี้
ทอง, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.140" (3.56mm)
รวม
4 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 ด้ามจับ, 1 ท่อฉนวน, 1 โอริง
จำนวนของตำแหน่ง/หน้าสัมผัส
3 ตัวนำ, 3 หน้าสัมผัส
วัสดุโครง
โลหะทองแดงผสม
สวิตช์ภายใน
ไม่มีสวิตช์
วัสดุหน้าสัมผัส
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.150" ~ 0.175" (3.81mm ~ 4.45mm)