35HDNAUS
35HDNAUS
35HDNAUS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC2773-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35HDNAUS
คำอธิบาย
CONN PLUG STEREO 3.5MM 3COND
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง ปลั๊กโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
250VAC, 140VDC
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4 A
ความยาว/ความลึกการเชื่อมต่อ
0.560" (14.20mm)
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
สีบอดี้
เงิน
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.138" (3.50mm)
วัสดุโครง
ทองเหลือง
วัสดุหน้าสัมผัส
สวิตช์ภายใน
ไม่มีสวิตช์
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.175" (4.44mm)