LM1117GSF-3.3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5536-LM1117GSF-3.3TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM1117GSF-3.3
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 300MA SOT23-3L
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-3L
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 300mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
75dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V