LM2576T-3.3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5536-LM2576T-3.3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2576T-3.3
คำอธิบาย
IC REG BUCK 3.3V 3A TO220-5L
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 3A TO-220-5
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
ชุด
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)