CCG15-24-12D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG15-24-12D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG15-24-12D
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-12V 16W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 12V -12V 650mA, 650mA 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG15-24-12D รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
IEC, UL, CSA, EN, CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-12V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
650mA, 650mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
16 W