CCG30-24-12S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CCG30-24-12S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCG30-24-12S
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 30W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 2.5A 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CCG30-24-12S รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
30 W