CSS150-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-1977-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSS150-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 100W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 90 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSS150-48 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.89
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
คุณสมบัติ
รองรับ DC อินพุต, เปิด/ปิดระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.30" H (127.0mm x 76.2mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
2.1 A