CUS100ME-12/U
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS100ME-12/U-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS100ME-12/U
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 100W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS100ME-12/U รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.57" L x 2.52" W x 1.57" H (116.0mm x 64.0mm x 39.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
8.33 A