CUS200M-18/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS200M-18/A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS200M-18/A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 18V 200W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 18V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS200M-18/A รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.94
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
5.50" L x 3.54" W x 1.69" H (139.7mm x 90.0mm x 43.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
18V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
11.2 A