CUS250LD-3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS250LD-3-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS250LD-3
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 3.3V 250W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด, เคลือบคอนฟอร์มอล ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 3.3V 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CUS250LD-3 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.9
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด, เคลือบคอนฟอร์มอล
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
7.80" L x 4.00" W x 1.18" H (198.0mm x 102.0mm x 30.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
3.3V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
50 A