CUS250M-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS250M-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS250M-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS250M-12 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.94
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.56" H (101.6mm x 50.8mm x 39.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 60601-1; 60950-1; 62368-1
20.83 A