CUS250M-18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS250M-18-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS250M-18
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 18V 250W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 18V 80 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS250M-18 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.56" H (101.6mm x 50.8mm x 39.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
18V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60335-1; 61010-1; 60950-1; 62368-1
13.88 A