CUS350M24/F
CUS350M24/F
CUS350M-24/F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS350M-24/F-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS350M-24/F
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 350W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS350M-24/F รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
7.48" L x 3.43" W x 1.57" H (190.0mm x 87.0mm x 40.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, TUV
14.7 A