CUS350MP-1000-36
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS350MP-1000-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS350MP-1000-36
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 349W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS350MP-1000-36 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต
ขนาด / มิติ
7.20" L x 3.46" W x 1.73" H (183.0mm x 88.0mm x 44.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC, 120 ~ 370VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
9.7 A