CUS400M-12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS400M-12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS400M-12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CUS400M-12 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
5.04" L x 3.05" W x 1.56" H (128.0mm x 77.5mm x 39.5mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
20.83 A