CUS400M-36
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS400M-36-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS400M-36
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CUS400M-36 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แผ่นฐาน, PFC, ตรวจจับจากระยะไกล, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
5.57" L x 3.36" W x 1.61" H (141.6mm x 85.3mm x 40.8mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
6.94 A