CUS600M-32
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS600M-32-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS600M-32
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 32V 400W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 32V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS600M-32 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.34" H (127.0mm x 76.2mm x 34.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
32V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
12.5 A