CUS600M1-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS600M1-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS600M1-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 401W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS600M1-24 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.46" H (127.0mm x 76.2mm x 37.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, TUV
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
16.7 A